“กนกวรรณ วัชระ กรรมการผู้จัดการ บริษัท เนรมิตรหนัง ฟิล์ม จำกัด” และ “แทนไท ณรงค์กูล ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ไททัน แคปปิตอล กรุ๊ป โฮลดิ้งส์ จำกัด” ร่วมโครงการ “เนรมิตรหนัง สานฝันน้อง“ เดินทางมามอบทุนการศึกษาให้กับนักเรียนโรงเรียนบ้านห้วยตลุง โดยมี นางพนอรัตน์ ชุนหวานิช ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านห้วยตลุง พร้อมด้วย คณะครู-นักเรียน และ คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน ร่วมให้การต้อนรับ ณ โรงเรียนบ้านห้วยตลุง จ.กาญจนบุรี เมื่อวันจันทร์ที่ 8 สิงหาคม 2565
กนกวรรณ วัชระ กรรมการผู้จัดการ บริษัท เนรมิตรหนัง ฟิล์ม จำกัด กล่าวว่า การมอบทุนการศึกษาในครั้งนี้ เป็นการแบ่งเบาภาระของผู้ปกครอง อีกทั้งเพื่อสนับสนุนให้นักเรียนได้รับโอกาสทางการศึกษาอย่างเท่าเทียมตามที่มุ่งหวังไว้ จะได้มีวิชาความรู้ติดตัว เพื่อสร้างอนาคตของตนเองและครอบครัว และเป็นคนดีของสังคมและประเทศชาติ เสริมสร้างขวัญกำลังใจ ก่อเกิดแรงจูงใจให้แก่นักเรียน มีความตั้งใจในการศึกษาเล่าเรียน ต่อไป
![](https://neramitnungfilm.com/wp-content/uploads/2023/06/298051398_421529516744963_6632026990068547489_n-1024x682-2.jpeg)
![](https://neramitnungfilm.com/wp-content/uploads/2023/06/298063225_421529393411642_7430671452384959333_n-1-1024x576.jpeg)
![](https://neramitnungfilm.com/wp-content/uploads/2023/06/298079572_421529560078292_2759421728108552635_n-1024x682-2.jpeg)